Lãnh đạo huyện Quảng Trạch thăm tặng quà các cháu thiếu nhi nhân dịp tết trung thu
Nhân dịp tết Trung Thu, đồng chí Nguyễn Xuân Đạt - Phó BÍ thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện, đồng chí Nguyễn Đình Tuận - UVBTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, đồng chí Vũ Thị Mai - UVBTV, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND huyện, đồng chí Nguyễn Hoàng Anh - HUV, Phó Chủ tịch UBND huyện, cùng đại diện lãnh đạo UBMTTQVN huyện, các ban ngành, đoàn thể tổ chức các đoàn đến thăm, tặng quà chúc tết Trung Thu các cháu thiếu nhi tại số Trường Mầm non, Mái ấm hy vọng thuộc Tu viện Dòng mến thánh giá Hướng Phương và Trung tâm Giáo dục trẻ khuyết tật Quảng Trạch.
Đồng chí Nguyễn Xuân Đạt - Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện tặng quà cho các cháu Trường Mầm non Quảng Xuân.
Vui tết Trung Thu cùng các cháu thiếu nhi, các bác lãnh đạo huyện Quảng Trạch đã biểu dương những thành tích học tập của các cháu, chúc các cháu chăm ngoan, học giỏi, đón cái tết Trung Thu vui vẻ, an toàn, ý nghĩa. Chúc các thầy, cô giáo đoàn kết, thi đua dạy tốt, làm gương để các cháu học tập noi theo. Các bác lãnh đạo huyện đã tặng quà cho các cháu, đồng thời mong muốn các cháu tiếp tục học tập tốt, biết vâng lời cha mẹ, ông bà, thầy, cô, xứng đáng là con ngoan, trò giỏi, cháu ngoan của Bác Hồ, là chủ nhân tương lai của đất nước. Dịp này, các bác lãnh đạo huyện đã yêu cầu, các cấp ủy Đảng, chính quyền địa phương, các ban ngành, đoàn thể và các bậc phụ huynh tiếp tục quan tâm chăm lo đến các cháu thiếu nhi. Đặc biệt, là các cháu có hoàn cảnh khó khăn, tạo điều kiện tốt nhất để các cháu được học tập, vui chơi trong môi trường an toàn, thân thiện.
Thế Lực
Đài TT - TH Quảng Trạch
- Quảng Trạch năng suất lúa hè thu ước đạt 52,5 tạ héc ta (20/09/2018)
- Lãnh đạo huyện Quảng Trạch kiểm tra các mô hình phát triển kinh tế (20/09/2018)
- Phát huy vai trò của Đoàn Thanh niên các cấp trong công thác ủy thác vay vốn NHCSXH (24/09/2018)
- Ngân hàng Chính sách xã hội ở huyện Quảng Trạch tổ chức đối chiếu, phân loại nợ năm 2018 (24/08/2018)
- Trên 317 héc ta lúa hè thu bị sâu bệnh và chuột hại lúa (01/08/2018)
- Gương thương binh làm kinh tế giỏi (24/07/2018)
- Diêm dân Quảng Phú đang vào chính vụ sản xuất muối (11/07/2018)
- Tập trung phòng trừ sâu bệnh hại lúa Hè Thu (28/06/2018)
- Biểu dương người cao tuổi làm kinh tế giỏi (26/06/2018)
- Tập huấn cho thành viên Ban đại diện Hội đồng quản trị NHCSXH huyện (22/06/2018)